யாழ் போதனா வைத்தியசாலையில் கறுப்புப் பட்டி போராட்டம்

இமை வானொலியை கேட்க இங்கே அழுத்தவும்

பல்வேறு கோரிக்கைகளை முன்வைத்து அரசாங்கத்திற்கு தமது எதிர்ப்பை தெரிவிக்கும் வகையில் யாழ்.போதனா வைத்தியசாலை வைத்தியர்கள் இன்று கறுப்புப் பட்டி அணிந்து கடமையாற்றினர்.

அரச வைத்திய அதிகாரிகளின் ஒன்றியத்தினால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டிருந்த கறுப்பு வாரத்தின் முதல் நாளிலேயே இன்று இந்த எதிர்ப்பு முன்னெடுக்கப்பட்டது.

அரச வைத்தியசாலையில் நிலவும் மருந்து மற்றும் சத்திரசிகிச்சை உபகரண தட்டுப்பாட்டினை நிவர்த்தி செய்யவும், சமச்சீர் வளங்களை விநியோகிக்கக் கோரியும், வரி என்ற போர்வையில் அரசாங்கம் தன்னிச்சையாக, தன்னிச்சையாக சம்பளப் பறிப்பிற்கு எதிர்ப்புத் தெரிவித்தும் இந்தப் போராட்டம் நடத்தப்படுகிறது.

அரசாங்கம் நிர்வகிக்கத் தவறிய மருந்துகளை முறையற்ற முறையில் வழங்குவதற்கு எதிர்ப்புத் தெரிவித்து மருத்துவமனைக்கு வரும் பொதுமக்களிடம் கையெழுத்துப் பெறும் போராட்டம் எதிர்வரும் வியாழக்கிழமை நடத்தப்படவுள்ளது.